ภาพกิจกรรม
โครงการงานประเพณีลอยกระทง ประจำปี 2565
เมื่อ 08 พฤศจิกายน 2565 | อ่าน 114 ครั้ง
![](./filesAttach/gallery/1669174214.jpg)
วันที่ 8 พฤศจิกายน 2565 องค์การบริหารส่วนตำบลภูซาง นำโดย นายวราวุธ เผ่าใจมา นายกองค์การบริหารส่วนตำบลภูซาง คณะผู้บริหาร สมาชิกสภา พนักงานเจ้าหน้าที่ ร่วมกับผู้นำชุมชน ร่วมกันจัดงานประเพณีลอยกระทง ประจำปี 2565 เพื่อสืบสานประเพณีที่ดีงาม ร่วมกันอนุรักษ์และสืบทอดประเพณีลอยกระทง ภายในงานมีกิจกรรมต่างๆ การจัดนิทรรศการให้ความรู้ การประกวดประดิษฐ์กระทงเล็ก การประกวดกระทงใหญ่พร้อมนางนพมาศ และกิจกรรมรำวงย้อนยุค
![](./filesAttach/gallery/1669174250.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1669174263.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1669174342.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1669174353.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1669174370.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1669174381.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1669174393.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1669174436.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1669174445.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1669174455.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1669174464.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1669174578.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1669174650.jpg)