ภาพกิจกรรม
โครงการฝึกอบรมคุณธรรมจริยธรรมสำหรับผู้บริหาร สมาชิกสภาท้องถิ่น พนักงานส่วนตำบล พนักงานครู ลูกจ้างประจำและพนักงานจ้าง ประจำปี 2565
เมื่อ 05 สิงหาคม 2565 | อ่าน 172 ครั้ง
![](./filesAttach/gallery/1660622386.jpg)
วันที่ 5 สิงหาคม 2565 องค์การบริหารส่วนตำบลภูซาง จัดกิจกรรมโครงการฝึกอบรมคุณธรรม จริยธรรมสำหรับผู้บริหาร สมาชิกสภาท้องถิ่น พนักงานส่วนตำบล พนักงานครู ลูกจ้างประจำ และพนักงานจ้าง ประจำปีงบประมาณ 2565 โดยได้รับเกียรติจาก นางสาวธิดา ไกรนรา ท้องถิ่นจังหวัดพะเยา ,นายนัฐพงศ์ กันทะมา และ นายชินกร ดีสุยา วิทยากรจากสำนักงานท้องถิ่นจังหวัดพะเยา มาให้ความรู้เกี่ยวกับมาตรฐานคุณธรรมจริยธรรม แนวทางการบริหารงบประมาณ และแนวปฏิบัติราชการในด้านต่างๆ ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลภูซาง โดยใช้งบประมาณทั้งสิ้น 18,597 บาท ในการจัดอบรมโครงการดังกล่าวฯ
![](./filesAttach/gallery/1660622434.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1660622450.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1660622465.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1660622472.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1660622481.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1660622491.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1660622502.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1660622519.jpg)