ภาพกิจกรรม
พิธีมอบประกาศนียบัตรของศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลภูซาง ประจำปีการศึกษา 2563
เมื่อ 31 มีนาคม 2564 | อ่าน 765 ครั้ง
![](./filesAttach/gallery/1617171022.jpg)
วันที่ 31 มีนาคม 2564 อบต.ภูซาง จัดโดยศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลภูซาง จัดพิธีมอบเกียรติบัตรของเด็กศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลภูซาง สำเร็จการศึกษาระดับการศึกษาปฐมวัย จำนวน 42 คน เพื่อเข้ารับการศึกษาต่อในระดับชั้นอนุบาล และจัดพิธีบายศรีสู่ขวัญให้แก่เด็กๆและผู้ปกครองเพื่อเป็นขวัญกำลังใจแก่เด็ก ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลภูซาง ภายในบริเวณงาน มีการจัดแสดงนิทรรศการผลงานของเด็กๆ ให้ผู้ปกครองได้รับชมผลงาน
![](./filesAttach/gallery/1617171037.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1617171049.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1617171069.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1617171087.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1617171106.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1617171127.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1617171165.jpg)