ภาพกิจกรรม
กิจกรรมซักซ้อมแผนอัคคีภัยของศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลภูซาง
เมื่อ 18 กุมภาพันธ์ 2564 | อ่าน 998 ครั้ง
![](./filesAttach/gallery/1613630928.jpg)
วันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2564 ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลภูซาง จัดกิจกรรมซ้อมแผนอัคคีภัยให้กับครู ศพด.ตำบลภูซาง โดย นักป้องกันบรรเทาสาธารณภัย อบรมให้ความรู้วิธีการป้องกันอัคคีภัยในเบื่องต้น ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลภูซาง
![](./filesAttach/gallery/1613703929.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1613703827.jpg)
![](./filesAttach/gallery/1613703813.jpg)